| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศอลูมิเนียมสีเงิน S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ประเภท | อากาศเย็นมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 0.9 ม. ถึง 2 ม |
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Weight | 15 kg |
| Fan motors type | AC |
| Fan type | Centrifugal fan |
| Material | Aluminum |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศซีรีส์ S7 |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับร้านอาหารคุณภาพสูง โรงแรม สโมสร ร้านค้า และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| การออกแบบ | หรูหราและกะทัดรัด |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900*350*240ซม |
| ชุด | ผ้าม่านอากาศ Theodoor ซีรีส์ S6 |
|---|---|
| ควบคุม | การควบคุมทางไกล |
| การปฏิบัติงาน | เปิด/ปิด ความเร็วสูง/ต่ำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
| ชื่อสินค้า | S7 โฟชั่นลมผ้าม่าน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | ขาวเงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศซีรีย์ S7 Centrifugal |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | ขาวเงิน |
| ความเร็วอากาศ | 11.5-14.5m/s |
| ชื่อสินค้า | S7 โฟชั่นลมผ้าม่าน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | ขาวเงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m/s |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทําความร้อนน้ํา |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 0.9-1.8m |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 17-21m/s |
| ชื่อสินค้า | S6 ม่านอากาศอลูมิเนียม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูทางเข้าร้านอาหาร สำนักงาน ห้างสรรพสินค้า โรงแรม และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความยาว | 0.9 ม., 1 ม., 1.2 ม., 1.5 ม., 1.8 ม., 2 ม. |
| สี | ขาว, เงิน, แชมเปญ |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียมพร้อม ABS |