| พิมพ์ | พีทีซี ฮีตเตอร์ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 1,000 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Payment Terms | L/C, D/A, D/P, T/T |
|---|---|
| Place of Origin | China |
| ชื่อแบรนด์ | Theodoor |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| Model Number | FM-06C |
| แรงดันไฟฟ้า | 380/400 โวลต์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| มิติ | 0.9m-2m |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| วัสดุใบมีด | เหล็กหล่อ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | พัดลมผนัง |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 220V ~ 240V |
| ความเร็ว | 4000 รอบต่อนาที |
| ความเร็วการไหลของอากาศ | 25m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านบังลมแฟชั่น Wind S6 |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับทางเข้าประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า... |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | อากาศแรงเหวี่ยง |
| ความยาว | 0.9 ม., 1 ม., 1.2 ม., 1.5 ม., 1.8 ม., 2 ม. |
| ชุด | Theodoor 6GS ซีรีส Air Curtain |
|---|---|
| ควบคุม | เปลี่ยนมือด้วยเซ็นเซอร์อินฟราเรด |
| การปฏิบัติงาน | เปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศแฟชั่นลม S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | ขาว, เงิน, แดง, น้ำตาล |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ ม่านอากาศแบบแรงเหวี่ยง |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | พื้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 480x330x3000มม |
| จุดขายที่สำคัญ | ประหยัดพลังงาน |