| วัสดุใบมีด | เหล็กหล่อ |
|---|---|
| วัสดุพัดลม | อลูมิเนียม |
| วัสดุปกคลุม | เหล็กชุบสังกะสี |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| ความเร็วอากาศ | 25-30m/วินาที |
| วัสดุใบมีด | เหล็กหล่อ |
|---|---|
| วัสดุพัดลม | อลูมิเนียม |
| วัสดุปกคลุม | เหล็กชุบสังกะสี |
| ประเภทพัดลม | แรงเหวี่ยง |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Dimension | 1500x215x240mm |
| Weight | 25 KG |
| Material | Stainless steel 304 |
| Air speed | 16-20m/s |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Dimensions | 1200x220x240mm |
| Airflow | 2000m³/h |
| Fan type | Centrifugal type |
| Voltage | 220V |
|---|---|
| Fan diameter | 148mm |
| Motor power | 0.85-1.70kW |
| Max air velocity | 18-73m/s |
| Noise level | 64-73dB |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สี | สีขาว,เศษไม้,สีทอง |
| ขนาด | 900,1000,1200,1500,1800,2000 มม. |
| ความถี่ | 50/60 Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-240 โวลต์ |
| Blade Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Voltage | Customized |
| Speed | 1000RPM |
| Power Supply | AC 220-240V |
| Noise Level | 40db and above |
| วัสดุใบมีด | พลาสติก |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | พัดลมติดผนัง, ติดผนัง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 V |
| ความเร็วอากาศ | 8-9 ม./วินาที |
| ส่วนประกอบหลัก | มอเตอร์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 V |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อน | 10kW |
| วัสดุ | อัลลอยอลูมิเนียม |
| ขนาด | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 60A ลมขนาดใหญ่พิเศษ |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้าโรงงานโกดังประตูสูง |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | ขาวสแตนเลส |
| ความเร็วลม | 20 ม. / วินาที -25 ม. / วินาที |