| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศลมเพดาน |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ความเร็วลม | 13-16 m / s, 16-20 เมตร / วินาที |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศสเตนเลสแนวตั้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม., 100 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ชนิด | เดี่ยวเย็นมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศแบบแนวตั้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตู |
| ที่จัดมา | 380V 50HZ- |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดียว |
| ความยาว | 200 ซม. 250 ซม. 300 ซม. 350 ซม |
| ชื่อสินค้า | S5 ม่านอากาศสีแดงแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม |
| สี | สีแดง |
| ความเร็วลม | 13-16 m / s, 16-20 เมตร / วินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | S5 ม่านอากาศสีน้ำตาลทอง |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม |
| สี | สีน้ำตาลทอง |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Product Name | S5 Golden Brown Air Curtain |
|---|---|
| Application | For door, entryway |
| Length | 36inch, 48inch, 60inch, 90cm, 120cm, 150cm |
| Color | Golden Brown |
| Air Speed | 13-16m/s, 16-20m/s |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 VAC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
| ประเภทพัดลม | พัดลมแรงเหวี่ยง |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
|---|---|
| ประเภทมอเตอร์ | มอเตอร์ AC |
| น้ำหนัก | 30 กิโลกรัม |
| ประเภทพัดลม | พัดลมแรงเหวี่ยง |
| วัสดุพัดลม | พลาสติก ABS |
| Blade Material | Plastic |
|---|---|
| Voltage | 230V |
| Power Supply | 110v/115v/220v |
| Size | 0.9m, 1m, 1.2m, 1.5m, 1.8m |
| Cover Material | Stainless steel |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
| พัดลมมอเตอร์ประเภท | AC |
| ประเภทพัดลม | ชนิดปั่นป่วน |
| วัสดุปกคลุม | อลูมิเนียม |