| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศสแตนเลสสตีลสีเงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ ม่านอากาศแบบแรงเหวี่ยง |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | พื้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 480x330x3000มม |
| จุดขายที่สำคัญ | ประหยัดพลังงาน |
| ชื่อสินค้า | แฟชั่นลม S5 ลมม่าน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | สีขาว สีเงิน สีแดง สีน้ําตาล |
| ความเร็วลม | 13-16m/s, 16-20m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศอะลูมิเนียมสีเงินซีรีส์ 5G |
|---|---|
| การใช้งาน | สําหรับประตูพาณิชย์ |
| โวลเตชั่น | 220V-50/60Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศพัดลมไหลข้าม |
| ความยาว | 0.9ม., 1ม., 1.2ม., 1.5ม., 1.8ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านบังลมแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| สี | ขาว, เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมเพดาน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ความยาว | 36นิ้ว,48นิ้ว,60นิ้ว |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ความเร็วลม | 16m/s, 20m/s |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | พื้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 480x330x3000 |
| จุดขายที่สำคัญ | ประหยัดพลังงาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศอลูมิเนียมสีเงินซีรี่ส์ 5G |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตู |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ประเภท | เดี่ยวเท่ |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| ชื่อสินค้า | S5 ผ้าม่านอากาศอลูมิเนียมเงิน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม, 100 ซม, 120 ซม, 150 ซม180, 200 ซม. |
| สี | อลูมิเนียม (เงิน) |
| ความเร็วลม | 13-16m/s, 16-20m/s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศพาณิชย์อลูมิเนียมสีเงิน S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 มม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| สี | อลูมิเนียม (สีเงิน) |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |