| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศเหล็กดัดเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดียว มีอย่างน้อย 2 มอเตอร์ |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 96 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านลมพ่นทรายแฟชั่นสำเร็จรูป |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อนมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220/380 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900x218x247ซม |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมแฟชั่น S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้าร้านค้าโรงแรมร้านอาหารร้านค้า ... |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ชนิด | อากาศแรงเหวี่ยง |
| ความยาว | 0.9m, 1m, 1.2m, 1.5m, 1.8m, 2m |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศแนวตั้งจากเหล็กไร้ขัด |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดียว มีอย่างน้อย 2 มอเตอร์ |
| ความยาว | 0.9ม., 1ม., 1.2ม., 1.5ม., 1.8ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านบังลมแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 60ซม. 90ซม. 120ซม. 150ซม. 180ซม. 200ซม |
| สี | ขาว เงิน แชมเปญ |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อสินค้า | S5 Series ม่านอากาศอะลูมิเนียมสีเงิน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับสำนักงาน ร้านอาหาร โรงแรม และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความสูงของการติดตั้ง | 3.5-4ม |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีแดง, สีเงิน, สีน้ำตาล, สีขาว |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กก |
| พัดลมมอเตอร์ประเภท | AC |
| ประเภทพัดลม | พัดลมหลุดศูนย์กลาง ผ้าม่านลม |
| วัสดุ | โลหะอัลลอยอลูมิเนียม + พลาสติก |
| ชื่อสินค้า | แฟชั่นลมสายเพ้นท์ม่านอากาศ |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ชนิด | การทำความเย็นแบบเดี่ยวมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านบังลมแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม |
| สี | ขาว, เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s |