| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศอลูมิเนียมสีเงินซีรี่ส์ 5G |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้าหรือทางออกของร้านค้าโรงแรมร้านอาหารร้านค้าซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ที่จัดมา | 220V-50 / 60Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อน |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศลมร้อนชุด 6G |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม 120 ซม 150 ซม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศลมร้อนชุด 6G |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม 120 ซม 150 ซม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศทําความร้อน U Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับหน้าต่าง, เครื่องทำความร้อนประตูทางเข้า |
| โวลเตชั่น | 220 วอล |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 60 ซม. 80 ซม. |
| พิมพ์ | แอร์ฮีตเตอร์ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900/1200/1500/1800/2000x180x215 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 V, 380V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | S5 ม่านอากาศสีน้ำตาลทอง |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อนมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมเพดาน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50/60Hz |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดียว มีอย่างน้อย 2 มอเตอร์ |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศลมเพดาน |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ความเร็วลม | 13-16 m / s, 16-20 เมตร / วินาที |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศสเตนเลสแนวตั้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม., 100 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ชนิด | เดี่ยวเย็นมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศแบบแนวตั้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตู |
| ที่จัดมา | 380V 50HZ- |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดียว |
| ความยาว | 200 ซม. 250 ซม. 300 ซม. 350 ซม |