| ชื่อสินค้า | แฟชั่นม่านลมทรายระเบิดลม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| โวลเตชั่น | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | พัดลมระบายความร้อนมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อสินค้า | แฟชั่นลมลมผ้าม่าน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับโรงแรม ร้านอาหาร ทางเข้าร้าน และประตูทางออก |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | ขาวเงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m/s, 16-20m/s |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภท | ม่านอากาศ |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ยี่ห้อ | ธีโอโดร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | สําหรับการเปิดประตู การรักษาอากาศปรับปรุงภายในและการเก็บปลิว |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 30m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศ Silver Ease Wind Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับห้องรับรอง โรงงานผลิตอาหาร ห้องครัวโรงแรม และเบเกอรี่ เป็นต้น |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ชนิดอากาศ | ระบายความร้อนเดียว มีอย่างน้อย 2 มอเตอร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านบังลมแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | ขาว, เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อสินค้า | ประเภทแนวตั้ง ผ้าม่านอากาศเย็นหรือร้อน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | เย็นและร้อน |
| ความสูง | 2 เมตร 2.5 เมตร 3 เมตร 3.5 เมตร 4 เมตร 5 เมตร |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Airflow | 2000m³/h |
| Weight | 15 KG |
| Fan type | Centrifugal type air curtain |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศสแตนเลสสตีลสีเงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Motor Type | AC Motor |
| Weight | 15 kg |
| Fan Type | Centrifugal type air curtain |
| Cover Material | Aluminum |