| ชื่อสินค้า | S7 โฟชั่นลมผ้าม่าน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 11.5-14.5m/s |
| ชื่อสินค้า | S7 โฟชั่นลมผ้าม่าน |
|---|---|
| การใช้งาน | สําหรับประตูเข้าหรือออกของร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซุปเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | ขาวเงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m/s |
| ชื่อสินค้า | S7 โฟชั่นลมผ้าม่าน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | ขาวเงิน |
| ความเร็วลม | 11.5-14.5m/s |
| ชื่อสินค้า | S7 โฟชั่นลมผ้าม่าน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วอากาศ | 11.5-14.5m/s |
| ชื่อสินค้า | Cooking Fume Air Barrier สำหรับประตูห้องครัว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สำหรับทางเข้าประตูห้องครัวบ้านโรงแรมร้านอาหาร |
| ความยาว | 60 ซม., 70 ซม., 160 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | ทอง เงิน |
| ความเร็วอากาศ | 7-9m/s |
| ชื่อสินค้า | Cooking Fume Air Barrier สำหรับประตูห้องครัว |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับทางเข้าประตูห้องครัวบ้านโรงแรมร้านอาหาร |
| ความยาว | 60 ซม., 70 ซม., 160 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | ทอง เงิน |
| ความเร็วลม | 7-9m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมแฟชั่น Wind Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับร้านอาหาร สำนักงาน ห้างสรรพสินค้า โรงแรม และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. |
| สี | ขาว, เงิน, แชมเปญ |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียมพร้อม ABS |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 19-22m/s |
| ชุด | Theodoor 6GS ซีรีส Air Curtain |
|---|---|
| ควบคุม | เปลี่ยนมือด้วยเซ็นเซอร์อินฟราเรด |
| การดำเนินการ | เปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน | 220-240V หรือ 110V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 19-22m/s |