| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศเหล็กดัดเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดียว มีอย่างน้อย 2 มอเตอร์ |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 96 นิ้ว |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 22-25m/s |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 VAC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| มิติ | 0.9-2ม |
| การไหลเวียนของอากาศ | 3000 ลบ.ม./ชม |
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศลมร้อนหลบศูนย์กลาง |
|---|---|
| การใช้งาน | สําหรับประตูเข้าหรือออกของร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซุปเปอร์มาร์เก็ต |
| ที่ให้มา | 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 36นิ้ว,48นิ้ว,60นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศแฟชั่น Wind Silver Series |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้าโรงแรมร้านค้าในเครือร้านค้า |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านบังลมแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้ามีเครื่องปรับอากาศในร่ม |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม |
| สี | เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s หรือ 16-20m / s |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 22-25m/s |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภท | ม่านอากาศ |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ยี่ห้อ | ธีโอโดร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| ชื่อสินค้า | ม่านบังลมแฟชั่น Wind S6 |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับทางเข้าประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า... |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | อากาศแรงเหวี่ยง |
| ความยาว | 0.9 ม., 1 ม., 1.2 ม., 1.5 ม., 1.8 ม., 2 ม. |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภท | ม่านอากาศเชิงพาณิชย์/อุตสาหกรรม |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ยี่ห้อ | ธีโอโดร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |