| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
| มิติ | 900-2000มม |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศแหล่งน้ําอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | ประตูอุตสาหกรรม |
| ที่ให้มา | 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านลมร้อนและเย็น |
| ความยาว | 10.2m, 1.5cm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านลมทะเลทราย |
|---|---|
| ใบสมัคร | ประตูอุตสาหกรรมทางเข้า |
| ที่จัดมา | 380V 50HZ- |
| ประเภท | เดี่ยวเท่ |
| ความยาว | 90cm, 120cm |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศแหล่งน้ําอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | ประตูอุตสาหกรรม |
| ที่ให้มา | 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านลมร้อนและเย็น |
| ความยาว | 120 ซม. 150 ซม. |
| ชื่อสินค้า | ประตูแอร์ Titan 1 Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 120v-60Hz |
| ประเภท | พัดลมระบายความร้อน |
| ความยาว | 36นิ้ว,40นิ้ว,48นิ้ว,60นิ้ว |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
| พัดลมมอเตอร์ประเภท | AC |
| ประเภทพัดลม | ม่านประตูอากาศไหล |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220-240V/1pH/50Hz |
| วัสดุใบมีด | พลาสติก |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | พัดลมติดผนัง, ติดผนัง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 V |
| ความเร็วอากาศ | 8-9 ม./วินาที |
| ส่วนประกอบหลัก | มอเตอร์ |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Airflow | 2000m³/h |
| Weight | 10 KG |
| Fan type | Cross flow type |
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาดที่มีอยู่ | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| ความเร็วอากาศ | 11 m/s |
| ความถี่ | 50/60 Hz |
| การควบคุมระยะไกล | ใช่ |
| ชื่อสินค้า | ประตูอากาศ World Wind Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | เดียวเย็น |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |