| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศร้อนน้ำอุ่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 220V-50Hz |
| ชนิด | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านลมร้อนซีรี่ส์ 5G |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 220v หรือ 380V-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ ม่านอากาศแบบแรงเหวี่ยง |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | พื้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 480x330x3000มม |
| จุดขายที่สำคัญ | ประหยัดพลังงาน |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมลมขนาดใหญ่พิเศษ |
|---|---|
| การใช้งาน | ประตูอุตสาหกรรม ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | พัดลมเย็น |
| ความยาว | 90 ซม 120 ซม 150 ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | S5 ม่านอากาศสีน้ำตาลทอง |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม |
| สี | สีน้ำตาลทอง |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศ 24V DC |
|---|---|
| การใช้งาน | รถ, รถบรรทุก, อุปกรณ์ |
| ที่ให้มา | DC24V |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดี่ยว |
| ความยาว | 80เซนติเมตร 100เซนติเมตร 120เซนติเมตร |
| Product Name | S5 Golden Brown Air Curtain |
|---|---|
| Application | For door, entryway |
| Length | 36inch, 48inch, 60inch, 90cm, 120cm, 150cm |
| Color | Golden Brown |
| Air Speed | 13-16m/s, 16-20m/s |
| ชื่อสินค้า | การใช้ลิฟท์ Air Curtain |
|---|---|
| การใช้งาน | ไปทางประตู ลิฟท์ |
| ที่ให้มา | 220V-50/60Hz |
| ประเภท | พัดลมระบายความร้อน |
| ความยาว | 410 มิลลิเมตร, 585 มิลลิเมตร, 750 มิลลิเมตร |
| ชื่อสินค้า | S5 Series ม่านอากาศอะลูมิเนียมสีเงิน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับสำนักงาน ร้านอาหาร โรงแรม และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความสูงของการติดตั้ง | 3.5-4ม |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีแดง, สีเงิน, สีน้ำตาล, สีขาว |
| แรงดันไฟฟ้า | 380/400 โวลต์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การไหลเวียนของอากาศ | 4500ม³/ชม. |
| น้ำหนัก | 30 กิโลกรัม |
| ความเร็วอากาศ | 22m/s |