| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูอากาศ Titan 1 Series |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดียว |
| ความยาว | 24 นิ้ว 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 96 นิ้ว |
| Weight | 15 KG |
|---|---|
| Material | 304 Stainless Steel |
| Fan type | Cross flow fan |
| Control type | remote control or key switch |
| Air speed | 2 speeds |
| ประเภทเครื่องทำความร้อน | พีทีซี ฮีตเตอร์ |
|---|---|
| พลัง | 2000 ว |
| วัสดุ | โลหะ |
| ขนาด | กว้าง 60 ซม. 80 ซม |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V~50Hz. แรงดันไฟฟ้า |
| Voltage | 220V |
|---|---|
| Fan diameter | 148mm |
| Motor power | 0.85-1.70kW |
| Max air velocity | 18-73m/s |
| Noise level | 64-73dB |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนังประตู |
|---|---|
| ประเภทมอเตอร์ | มอเตอร์ AC |
| น้ำหนัก | 25 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V/3PH/50Hz |
| ฉนวนกันความร้อน | IP54, EX DBIIC T4GB |
| พิมพ์ | พีทีซี ฮีตเตอร์ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 1,000 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 โวลต์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 โวลต์ |
|---|---|
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 13 กิโลกรัม |
| ประเภทพัดลม | พัดลมชนิดไหลข้าม |
| ขนาดที่มีอยู่ | 90,100,120,150,180,200 ซม. |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Theodoor |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| หมายเลขรุ่น | S3 |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Airflow | 2000m³/h |
| Weight | 15 KG |
| Fan type | Cross flow type |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Theodoor |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| หมายเลขรุ่น | ซีรี่ส์ FM-LD |