| วัสดุใบมีด | เหล็กหล่อ |
|---|---|
| วัสดุพัดลม | อลูมิเนียม |
| วัสดุปกคลุม | เหล็กชุบสังกะสี |
| ประเภทพัดลม | แรงเหวี่ยง |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 VAC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
| ประเภทพัดลม | พัดลมแรงเหวี่ยง |
| แรงดันไฟฟ้า | 115 โวลท์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
| ประเภทพัดลม | ประเภทการไหลข้าม |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Theodoor |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| หมายเลขรุ่น | FM-12**ต/ย |
| วัสดุใบมีด | เหล็กหล่อ |
|---|---|
| วัสดุพัดลม | อลูมิเนียม |
| วัสดุปกคลุม | เหล็กชุบสังกะสี |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| ความเร็วอากาศ | 25-30m/วินาที |
| Payment Terms | L/C, D/A, D/P, T/T |
|---|---|
| Place of Origin | China |
| ชื่อแบรนด์ | Theodoor |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| Model Number | FM-06C |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
| Airflow | 2000m³/h |
| Weight | 15 KG |
| Material | Aluminum and ABS |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 VAC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การไหลเวียนของอากาศ | 3500m³/ชม |
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| ความยาวที่มีอยู่ | 60 ซม., 90 ซม., 100 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| Blade Material | Plastic |
|---|---|
| Voltage | 230V |
| Power Supply | 110v/115v/220v |
| Size | 0.9m, 1m, 1.2m, 1.5m, 1.8m |
| Cover Material | Stainless steel |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 VAC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
| ตัวเลือกขนาด | 900, 1,000, 1200, 1500, 1800, 2000 มม. |