| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Weight | 10 kg |
| Fan Motors Type | DC |
| Color | Stainless steel |
| Air Velocity | 11m/s |
| ประเภทเครื่องทำความร้อน | พัดลมฮีตเตอร์ |
|---|---|
| โหมดควบคุม | การควบคุมระยะไกล |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง |
| องค์ประกอบความร้อน | เครื่องทำความร้อนเซรามิก Ptc |
| วัสดุ | โลหะ, ฝาครอบอลูมิเนียม |
| Heater type | PTC Electric Heater |
|---|---|
| Casing material | Metal with painting |
| Speed settings | High and low speed |
| Control type | Wireless Remote Control |
| Heater delay | 30 seconds |
| แรงดันไฟฟ้า | 380/400 โวลต์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| มิติ | 0.9m-2m |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 โวลต์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
| สี | เงิน /ขาว |
| Blade Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Voltage | Customized |
| Speed | 1000RPM |
| Power Supply | AC 220-240V |
| Noise Level | 40db and above |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Theodoor |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| หมายเลขรุ่น | FM-1209T5G |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Theodoor |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| หมายเลขรุ่น | ซีรี่ย์ A5 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380/400 โวลต์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การไหลเวียนของอากาศ | 4000ม³/ชม. |
| น้ำหนัก | 27 กก |
| พลัง | 3N-380V-50Hz หรือ 220V |
| วัสดุใบมีด | เหล็กหล่อ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | พัดลมผนัง |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 220V ~ 240V |
| ความเร็ว | 4000 รอบต่อนาที |
| ความเร็วการไหลของอากาศ | 25m/s |