| สี | สีขาว |
|---|---|
| แหล่งความร้อน | น้ำร้อนด้วยเครื่องระเหย |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| โวลเตชั่น | 230 โวลต์ |
| พลังงานของมอเตอร์ | 110-160W |
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Dimension | 1500x215x240mm |
| Weight | 25 KG |
| Material | Stainless steel 304 |
| Air speed | 16-20m/s |
| Voltage/Frequency | 220V/50-60Hz |
|---|---|
| Size | 900x190x230mm to 2000x219x263mm |
| Length | 900mm to 2000mm |
| Air velocity | 9-11m/s to 9-13m/s |
| Air volume | 1400m3/h to 4400m3/h |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
|---|---|
| ประเภทมอเตอร์ | มอเตอร์ AC |
| น้ำหนัก | 30 กิโลกรัม |
| ประเภทพัดลม | พัดลมแรงเหวี่ยง |
| วัสดุพัดลม | พลาสติก ABS |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งเพดาน |
|---|---|
| ช่วงมิติ | 0.9-2ม |
| น้ำหนัก | 18 กิโลกรัม |
| พัดลมมอเตอร์ประเภท | AC |
| ชนิดม่านอากาศ | ประเภทการไหลข้าม |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
|---|---|
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| ประเภทพัดลม | การไหลข้าม |
| วัสดุพัดลม | พลาสติก ABS หรืออลูมิเนียม |
| ความเร็วพัดลม | 2 ความเร็ว |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| แหล่งความร้อน | น้ำร้อนด้วยเครื่องระเหย |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| โวลเตชั่น | 230 โวลต์ |
| พลังงานของมอเตอร์ | 110-160W |
| วัสดุใบมีด | พลาสติก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| ความเร็ว | 1100rpm |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ ABS และอลูมิเนียม |
| ความสูงของการติดตั้ง | 2.5 - 3M |
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Weight | 15 kg |
| Fan motors type | AC |
| Fan type | Centrifugal fan |
| Material | Aluminum |
| Blade material | Plastic |
|---|---|
| Mounting type | Wall Fan |
| Voltage | 230V |
| Fan type | Cross flow fan |
| Body material | Stainless steel or steel |