| ชื่อสินค้า | ฝ้าเพดาน ม่านลมร้อน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศร้อนน้ำอุ่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศถ่ายเทโดยตรง |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตู |
| ที่จัดมา | 220V-50 / 60Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อน |
| ความยาว | 24 นิ้ว 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว |
| ชื่อสินค้า | แฟชั่นลม S5 ลมม่าน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | สีขาว สีเงิน สีแดง สีน้ําตาล |
| ความเร็วลม | 13-16m/s, 16-20m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมลมขนาดใหญ่พิเศษ |
|---|---|
| การใช้งาน | ประตูอุตสาหกรรม |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดี่ยว |
| ความยาว | 90 ซม 120 ซม 150 ซม |
| พิมพ์ | แอร์ฮีตเตอร์ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 600 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 230V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | แอร์ฮีตเตอร์ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900/1200/1500/1800/2000x180x215 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 V, 380V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศร้อนแบบแนวตั้ง |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 380v-50Hz |
| ประเภท | ความเย็นและความร้อน |
| ความสูง | 200 ซม., 250 ซม., 300 ซม., 350 ซม., 400 ซม., 450 ซม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศกันระเบิด |
|---|---|
| ใบสมัคร | ประตูอุตสาหกรรม |
| ที่จัดมา | 380V 50HZ- |
| ประเภท | เดี่ยวเท่ |
| ความยาว | 90cm, 120cm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านลมขนาดใหญ่พิเศษ |
|---|---|
| ใบสมัคร | ประตูอุตสาหกรรม |
| ที่จัดมา | 220v หรือ 380V-50Hz |
| ชนิด | ระบายความร้อนเดียว |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม |