| ชื่อสินค้า | น้ําอุ่น ปราสาทอากาศอุ่น |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม 120 ซม 150 ซม |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 โวลต์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
| ขนาด | 900x190x205 มม. |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมแฟชั่น S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้าร้านค้าโรงแรมร้านอาหารร้านค้า ... |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ชนิด | อากาศแรงเหวี่ยง |
| ความยาว | 0.9m, 1m, 1.2m, 1.5m, 1.8m, 2m |
| ชื่อสินค้า | น้ําอุ่น ปราสาทอากาศอุ่น |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 36นิ้ว,48นิ้ว,60นิ้ว |
| ชื่อสินค้า | น้ําอุ่น ปราสาทอากาศอุ่น |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 90 ซม 120 ซม 150 ซม |
| ชื่อสินค้า | Cooking Fume Air Barrier สำหรับประตูห้องครัว |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับทางเข้าประตูห้องครัวบ้านโรงแรมร้านอาหาร |
| ความยาว | 60 ซม., 70 ซม., 160 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | ทอง เงิน |
| ความเร็วลม | 7-9m/s |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศลมร้อน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | พัดลมระบายความร้อนและม่านอากาศร้อน |
| ความยาว | 00.9m, 1.2m, 1.5m |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศแหล่งน้ําอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | ประตูอุตสาหกรรม |
| ที่ให้มา | 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านลมร้อนและเย็น |
| ความยาว | 120 ซม. 150 ซม. |
| ชื่อสินค้า | S7 โฟชั่นลมผ้าม่าน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วอากาศ | 11.5-14.5m/s |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศทําความร้อน ซีรีย์ S5 |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |