| ชื่อสินค้า | ม่านลมร้อนซีรีส์ 5G |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศอุ่น 4G |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| อุปกรณ์ทําความร้อน | พีทีซี ฮีตเตอร์ |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศ Silver Ease Wind Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับห้องรับรอง โรงงานผลิตอาหาร ห้องครัวโรงแรม และเบเกอรี่ เป็นต้น |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ชนิดอากาศ | ระบายความร้อนเดียว มีอย่างน้อย 2 มอเตอร์ |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900*350*240ซม |
| ชื่อสินค้า | แฟชั่นลมลมผ้าม่าน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับโรงแรม ร้านอาหาร ทางเข้าร้าน และประตูทางออก |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | ขาวเงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m/s, 16-20m/s |
| ชื่อสินค้า | แฟชั่นลมสายเพ้นท์ม่านอากาศ |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ชนิด | การทำความเย็นแบบเดี่ยวมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านบังลมแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม |
| สี | ขาว, เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศแฟชั่นลม S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | ขาว, เงิน, แดง, น้ำตาล |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศร้อนน้ำอุ่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 900 มม. 1200 มม. 1500 มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศแบบแนวตั้ง |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตู |
| ที่จัดมา | 380V 50HZ- |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดียว |
| ความยาว | 200 ซม. 250 ซม. 300 ซม. 350 ซม |