| ชื่อสินค้า | เครื่องทําความร้อนน้ํา |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 1ม.,1.5ม.,2ม |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 7-9m/s |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทําความร้อนน้ํา |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 1.5ม |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วอากาศ | 7-9m/s |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทําความร้อนน้ํา |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 0.9-1.8m |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 17-21m/s |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศเหล็กดัดเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดียว มีอย่างน้อย 2 มอเตอร์ |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 96 นิ้ว |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศซีรีส์ S7 |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับร้านอาหารคุณภาพสูง โรงแรม สโมสร ร้านค้า และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| การออกแบบ | หรูหราและกะทัดรัด |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมแฟชั่น Wind Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับร้านอาหาร สำนักงาน ห้างสรรพสินค้า โรงแรม และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. |
| สี | ขาว, เงิน, แชมเปญ |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียมพร้อม ABS |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศรุ่น Natural Wind |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูโรงอาหาร เบเกอรี่ ห้องรับรอง ร้านอาหาร ร้านค้าปลีก สถานี ฯลฯ |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| สี | สีขาว |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศลมร้อนชุด 6G |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม 120 ซม 150 ซม |
| ชื่อสินค้า | ประเภทแนวตั้ง ผ้าม่านอากาศเย็นหรือร้อน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | เย็นและร้อน |
| ความสูง | 2 เมตร 2.5 เมตร 3 เมตร 3.5 เมตร 4 เมตร 5 เมตร |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศระบายอากาศลิฟต์ |
|---|---|
| การใช้งาน | ลิฟต์สำหรับที่อยู่อาศัยและพาณิชยกรรม |
| ความยาว | 32 นิ้ว |
| สี | สีขาว, สแตนเลส |
| วัสดุหุ้ม | เหล็กกล้าไร้สนิมหรือเหล็กกล้า |