| ชื่อสินค้า | ใหม่ม่านอากาศป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับโรงงานชีวเภสัชภัณฑ์ อุตสาหกรรมเคมี ห้องปฏิบัติการ สถานีบริการน้ำมัน ฯลฯ |
| ความยาว | 39นิ้ว,50นิ้ว,62นิ้ว |
| สี | สีขาว |
| วัสดุหุ้ม | สแตนเลสเหล็ก |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
|---|---|
| มิติ | 900x200x156mm |
| น้ำหนัก | 10 กิโลกรัม |
| พัดลมมอเตอร์ประเภท | AC |
| ประเภทพัดลม | ม่านอากาศไหลข้าม |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 โวลต์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
| ขนาด | 900x200x156mm |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 10 กิโลกรัม |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Airflow | 2000m³/h |
| Weight | 15 KG |
| Fan type | Centrifugal type air curtain |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900*195*230ซม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศลมร้อนหลบศูนย์กลาง |
|---|---|
| การใช้งาน | สําหรับประตูเข้าหรือออกของร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซุปเปอร์มาร์เก็ต |
| ที่ให้มา | 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 36นิ้ว,48นิ้ว,60นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Mini Type Over door Heater |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับหน้าต่างประตูเล็กเครื่องทำความร้อนพัดลม |
| ที่จัดมา | 220V-50Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อนและม่านอากาศร้อน |
| ความยาว | 24 นิ้ว, 32 นิ้ว (60 ซม., 80 ซม.) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศ Natural Wind Series |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ประเภท | เดี่ยวเท่ |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อสินค้า | น้ําอุ่น ปราสาทอากาศอุ่น |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ขนาด | 900x280x280 มม. |
| ชื่อสินค้า | น้ําอุ่น ปราสาทอากาศอุ่น |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม 120 ซม 150 ซม |