| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศซีรีส์ 5G |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูร้านค้า ร้านอาหาร ร้านค้าปลีก ศูนย์กีฬา และสถานี เป็นต้น |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 79 นิ้ว |
| สี | ขาวเงิน |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมเพดาน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ความยาว | 36นิ้ว,48นิ้ว,60นิ้ว |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ความเร็วลม | 16m/s, 20m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศไททัน 5 ซีรีส์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูของร้านค้าเชิงพาณิชย์, ห้องเย็น, ร้านอาหาร, ร้านค้าปลีก, สถานี ฯลฯ การประชุมเชิงปฏิบัติกา |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 79 นิ้ว |
| สี | สีขาว |
| วัสดุหุ้ม | โลหะผง |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Dimensions | 1200x220x240mm |
| Airflow | 2000m³/h |
| Fan type | Centrifugal type |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220/380 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900x218x247ซม |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900*280*280ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศอลูมิเนียมสีเงินซีรี่ส์ 5G |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตู |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ประเภท | เดี่ยวเท่ |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านบังลมแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| สี | ขาว, เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศลมร้อนชุด 6G |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม 120 ซม 150 ซม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศทําความร้อน U Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับหน้าต่าง, เครื่องทำความร้อนประตูทางเข้า |
| โวลเตชั่น | 220 วอล |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 60 ซม. 80 ซม. |