| ชื่อสินค้า | Cooking Fume Air Barrier สำหรับประตูห้องครัว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สำหรับทางเข้าประตูห้องครัวบ้านโรงแรมร้านอาหาร |
| ความยาว | 60 ซม., 70 ซม., 160 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | ทอง เงิน |
| ความเร็วอากาศ | 7-9m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | สําหรับการเปิดประตู การรักษาอากาศปรับปรุงภายในและการเก็บปลิว |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 30m/s |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 VAC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| มิติ | 0.9-2ม |
| การไหลเวียนของอากาศ | 3000 ลบ.ม./ชม |
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | พื้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 480x330x3000 |
| จุดขายที่สำคัญ | ประหยัดพลังงาน |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศร้อนลม 5G Series |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 220v หรือ 380V-50Hz |
| ชนิด | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศ 5G ซีรีย์ในปกอลูมิเนียม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 120v-60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | พัดลมระบายความร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศ World Wind Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | เดียวเย็น |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 96 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศสแตนเลสสตีลสีเงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศร้อนลมเพดาน |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v หรือ 380V-50Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อนและม่านอากาศร้อนไฟฟ้า |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศสแตนเลสสตีลสีเงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |