| ชื่อสินค้า | ม่านลมแอร์ซีซั่นรุ่นกะทัดรัด |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 8-10.5m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 22-25m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมแอร์ซีซั่นรุ่นกะทัดรัด |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 8-10.5m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมแอร์ซีซั่นรุ่นกะทัดรัด |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 8-10.5m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 22-25m/s |
| ชื่อสินค้า | S6 ม่านอากาศอลูมิเนียม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูทางเข้าร้านอาหาร สำนักงาน ห้างสรรพสินค้า โรงแรม และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความยาว | 0.9 ม., 1 ม., 1.2 ม., 1.5 ม., 1.8 ม., 2 ม. |
| สี | ขาว, เงิน, แชมเปญ |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียมพร้อม ABS |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมเพดาน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ความยาว | 36นิ้ว,48นิ้ว,60นิ้ว |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ความเร็วลม | 16m/s, 20m/s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศอลูมิเนียมสีเงิน S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ประเภท | อากาศเย็นมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 0.9 ม. ถึง 2 ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านบังลมแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| สี | ขาว, เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s |
| พิมพ์ | แอร์ฮีตเตอร์ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 600 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 230V |
| การรับประกัน | 1 ปี |