| ชื่อสินค้า | ม่านลมธรรมชาติ |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้ารักษาเครื่องปรับอากาศในร่ม |
| ความยาว | 90 ซม., 100 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | ขาว |
| ความเร็วลม | 9-11m / s |
| ชื่อสินค้า | ม่านบังลมแฟชั่น Wind S6 |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับทางเข้าประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า... |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | อากาศแรงเหวี่ยง |
| ความยาว | 0.9 ม., 1 ม., 1.2 ม., 1.5 ม., 1.8 ม., 2 ม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศสแตนเลสสตีลสีเงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
|---|---|
| ประเภทมอเตอร์ | มอเตอร์ AC |
| น้ำหนัก | 30 กิโลกรัม |
| ประเภทพัดลม | พัดลมแรงเหวี่ยง |
| วัสดุพัดลม | พลาสติก ABS |
| สี | ขาว,เศษไม้ |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความถี่ | 50 เฮิร์ต |
| แรงดันไฟฟ้า | 220 / 380V |
| ความเร็วลม | 9-11 ม./วินาที |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| แหล่งความร้อน | น้ำร้อนด้วยเครื่องระเหย |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| โวลเตชั่น | 230 โวลต์ |
| พลังงานของมอเตอร์ | 110-160W |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
|---|---|
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| ประเภทพัดลม | การไหลข้าม |
| วัสดุพัดลม | พลาสติก ABS หรืออลูมิเนียม |
| ความเร็วพัดลม | 2 ความเร็ว |
| วัสดุใบมีด | พลาสติก |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | พัดลมติดผนัง, ติดผนัง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 V |
| ความเร็วอากาศ | 8-9 ม./วินาที |
| ส่วนประกอบหลัก | มอเตอร์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Theodoor |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| หมายเลขรุ่น | FM-12**ต/ย |
| ประเภทเครื่องทำความร้อน | พัดลมฮีตเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง |
| องค์ประกอบความร้อน | PTC |
| วัสดุ | โลหะ |
| พลัง | 2000 ว |