| ประเภทเครื่องทำความร้อน | พัดลมฮีตเตอร์ |
|---|---|
| โหมดควบคุม | การควบคุมระยะไกล |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง |
| องค์ประกอบความร้อน | เครื่องทำความร้อนเซรามิก Ptc |
| วัสดุ | โลหะ, ฝาครอบอลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 VAC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| มิติ | 0.9-2ม |
| การไหลเวียนของอากาศ | 3000 ลบ.ม./ชม |
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 VAC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220-230V/380-400V~50/60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 380/400 โวลต์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| มิติ | 0.9m-2m |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| พิมพ์ | แอร์ฮีตเตอร์ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900/1200/1500/1800/2000x180x215 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 380 V, 380V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | S5 Series ม่านอากาศอะลูมิเนียมสีเงิน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับสำนักงาน ร้านอาหาร โรงแรม และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความสูงของการติดตั้ง | 3.5-4ม |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีแดง, สีเงิน, สีน้ำตาล, สีขาว |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| แหล่งความร้อน | น้ำร้อนด้วยเครื่องระเหย |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| โวลเตชั่น | 230 โวลต์ |
| พลังงานของมอเตอร์ | 110-160W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูอากาศ Titan 3 Series |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตู |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม |
| ชื่อสินค้า | ประตูแอร์ Titan 1 Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 120v-60Hz |
| ประเภท | พัดลมระบายความร้อน |
| ความยาว | 36นิ้ว,40นิ้ว,48นิ้ว,60นิ้ว |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Dimensions | 1200x220x240mm |
| Airflow | 2000m³/h |
| Fan type | Centrifugal type |