| ชื่อสินค้า | ประเภทแนวตั้ง ผ้าม่านอากาศเย็นหรือร้อน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | เย็นและร้อน |
| ความสูง | 2 เมตร 2.5 เมตร 3 เมตร 3.5 เมตร 4 เมตร 5 เมตร |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทําความร้อนน้ํา |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 0.9-1.8m |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 17-21m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมร้อนซีรีส์ 5G |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 19-22m/s |
| ชื่อสินค้า | น้ําอุ่น ปราสาทอากาศอุ่น |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม 120 ซม 150 ซม |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 19-22m/s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านลมร้อนซีรี่ส์ 5G |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 220v หรือ 380V-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศแหล่งน้ําอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | ประตูอุตสาหกรรม |
| ที่ให้มา | 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านลมร้อนและเย็น |
| ความยาว | 10.2m, 1.5cm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านลมพ่นทรายแฟชั่นสำเร็จรูป |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อนมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| ชื่อสินค้า | ม่านบังลมแฟชั่น Wind S6 |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับทางเข้าประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า... |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | อากาศแรงเหวี่ยง |
| ความยาว | 0.9 ม., 1 ม., 1.2 ม., 1.5 ม., 1.8 ม., 2 ม. |