| ชื่อสินค้า | S5 ผ้าม่านอากาศอลูมิเนียมเงิน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม, 100 ซม, 120 ซม, 150 ซม180, 200 ซม. |
| สี | อลูมิเนียม (เงิน) |
| ความเร็วลม | 13-16m/s, 16-20m/s |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900*280*280ซม |
| ชื่อสินค้า | ประตูแอร์ Titan 3 Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภทพัดลม | ม่านอากาศไหลข้าม |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศอะลูมิเนียมสีเงินซีรีส์ 5G |
|---|---|
| การใช้งาน | สําหรับประตูพาณิชย์ |
| โวลเตชั่น | 220V-50/60Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศพัดลมไหลข้าม |
| ความยาว | 0.9ม., 1ม., 1.2ม., 1.5ม., 1.8ม |
| ชุด | Theodoor 6GS ซีรีส Air Curtain |
|---|---|
| ควบคุม | เปลี่ยนมือด้วยเซ็นเซอร์อินฟราเรด |
| การดำเนินการ | เปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน | 220-240V หรือ 110V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภท | ม่านอากาศเชิงพาณิชย์/อุตสาหกรรม |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ยี่ห้อ | ธีโอโดร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภท | ม่านอากาศ |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ยี่ห้อ | ธีโอโดร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| ชุด | ผ้าม่านอากาศ Theodoor ซีรีส์ S6 |
|---|---|
| ควบคุม | การควบคุมทางไกล |
| การปฏิบัติงาน | เปิด/ปิด ความเร็วสูง/ต่ำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
| ชุด | ม่านอากาศ Theodoor 4G Series |
|---|---|
| ควบคุม | สลับมือหรือรีโมทคอนโทรล |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
| ประเภทพัดลม | ม่านอากาศพัดลมไหลข้าม |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศซีรีส์ 5G |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูร้านค้า ร้านอาหาร ร้านค้าปลีก ศูนย์กีฬา และสถานี เป็นต้น |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 79 นิ้ว |
| สี | ขาวเงิน |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียม |