| ชื่อสินค้า | ม่านลมแอร์ซีซั่นรุ่นกะทัดรัด |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 8-10.5m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมแอร์ซีซั่นรุ่นกะทัดรัด |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 8-10.5m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมแอร์ซีซั่นรุ่นกะทัดรัด |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 8-10.5m/s |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภท | ม่านอากาศเชิงพาณิชย์/อุตสาหกรรม |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ยี่ห้อ | ธีโอโดร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| ชุด | ผ้าม่านอากาศ Theodoor ซีรีส์ S6 |
|---|---|
| ควบคุม | การควบคุมทางไกล |
| การปฏิบัติงาน | เปิด/ปิด ความเร็วสูง/ต่ำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900*350*240ซม |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900*280*280ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศอลูมิเนียมสีเงิน S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ประเภท | อากาศเย็นมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 0.9 ม. ถึง 2 ม |
| ชื่อสินค้า | ประตูแอร์ Titan 3 Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภทพัดลม | ม่านอากาศไหลข้าม |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| ชื่อสินค้า | น้ําอุ่น ปราสาทอากาศอุ่น |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ขนาด | 900x280x280 มม. |