| ชื่อสินค้า | S5 Series ม่านอากาศอะลูมิเนียมสีเงิน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับสำนักงาน ร้านอาหาร โรงแรม และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความสูงของการติดตั้ง | 3.5-4ม |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีแดง, สีเงิน, สีน้ำตาล, สีขาว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศร้อนบางพิเศษ |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตู |
| ที่จัดมา | 220v หรือ 380V-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อสินค้า | S5 ผ้าม่านอากาศอลูมิเนียมเงิน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม, 100 ซม, 120 ซม, 150 ซม180, 200 ซม. |
| สี | อลูมิเนียม (เงิน) |
| ความเร็วลม | 13-16m/s, 16-20m/s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศพาณิชย์อลูมิเนียมสีเงิน S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 มม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| สี | อลูมิเนียม (สีเงิน) |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศร้อนและเย็นซีรี่ส์ 3G |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 220v หรือ 380V-50Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศอุ่น 4G |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| อุปกรณ์ทําความร้อน | พีทีซี ฮีตเตอร์ |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Motor Type | AC Motor |
| Weight | 15 kg |
| Fan Type | Centrifugal type air curtain |
| Cover Material | Aluminum |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านลมพ่นทรายแฟชั่นสำเร็จรูป |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อนมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศซีรีส์ S7 |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับร้านอาหารคุณภาพสูง โรงแรม สโมสร ร้านค้า และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| การออกแบบ | หรูหราและกะทัดรัด |
| ชื่อสินค้า | S6 ม่านอากาศอลูมิเนียม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูทางเข้าร้านอาหาร สำนักงาน ห้างสรรพสินค้า โรงแรม และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความยาว | 0.9 ม., 1 ม., 1.2 ม., 1.5 ม., 1.8 ม., 2 ม. |
| สี | ขาว, เงิน, แชมเปญ |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียมพร้อม ABS |