| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศ Natural Wind Series |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ประเภท | เดี่ยวเท่ |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศ Natural Wind Series |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ประเภท | เดี่ยวเท่ |
| ความยาว | 0.9 ม. 1 ม. 1.2 ม. 1.5 ม. 1.8 ม |
| ชื่อสินค้า | S7 โฟชั่นลมผ้าม่าน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สำหรับประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วอากาศ | 11.5-14.5m/s |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศร้อนและเย็น 3G |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 90 ซม 120 ซม 150 ซม 180 ซม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศลมร้อนหลบศูนย์กลาง |
|---|---|
| การใช้งาน | สําหรับประตูเข้าหรือออกของร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า ซุปเปอร์มาร์เก็ต |
| ที่ให้มา | 380v-50Hz |
| ประเภท | ม่านอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 36นิ้ว,48นิ้ว,60นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศร้อนน้ำอุ่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศ Natural Wind Series |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ประเภท | เดี่ยวเท่ |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อสินค้า | แฟชั่นลมลมผ้าม่าน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับโรงแรม ร้านอาหาร ทางเข้าร้าน และประตูทางออก |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | ขาวเงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m/s, 16-20m/s |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภท | ม่านอากาศ |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ยี่ห้อ | ธีโอโดร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| ชุด | Theodoor 6GS ซีรีส Air Curtain |
|---|---|
| ควบคุม | เปลี่ยนมือด้วยเซ็นเซอร์อินฟราเรด |
| การดำเนินการ | เปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าขณะทำงาน | 220-240V หรือ 110V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |