| วัสดุ | เหล็กหรือสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความเร็วลม | 9-11m/s หรือ 11-13m/s |
| โวลเตชั่น | 220V, 240V |
| ความถี่ | 50/60 เฮิรตซ์ |
| ขนาด | 90 ซม., 100 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 60A ลมขนาดใหญ่พิเศษ |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้าโรงงานโกดังประตูสูง |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | ขาวสแตนเลส |
| ความเร็วลม | 20 ม. / วินาที -25 ม. / วินาที |
| สี | ขาว |
|---|---|
| ความเร็วลม | 7-9 m / s |
| ปริมาณอากาศ | 1150-3250 m3 / ชม |
| สัญญาณรบกวน | <57 เดซิเบล |
| การติด | ติดตั้งบนผนัง / หน้าต่าง |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมแฟชั่น Wind Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับร้านอาหาร สำนักงาน ห้างสรรพสินค้า โรงแรม และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. |
| สี | ขาว, เงิน, แชมเปญ |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียมพร้อม ABS |
| ชื่อสินค้า | ลมธรรมชาติ T2 ผ้าม่านลม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 9-11m/s |
| ชุด | ม่านอากาศ Theodoor 4G Series |
|---|---|
| ควบคุม | สลับมือหรือรีโมทคอนโทรล |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
| ประเภทพัดลม | ม่านอากาศพัดลมไหลข้าม |
| ชื่อสินค้า | ม่านบังลมแฟชั่น Wind S6 |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับทางเข้าประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า... |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | อากาศแรงเหวี่ยง |
| ความยาว | 0.9 ม., 1 ม., 1.2 ม., 1.5 ม., 1.8 ม., 2 ม. |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 900*195*230ซม |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 22-25m/s |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู ทางเข้า ที่เก็บเครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 19-22m/s |