| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศซีรีส์ 5G |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูร้านค้า ร้านอาหาร ร้านค้าปลีก ศูนย์กีฬา และสถานี เป็นต้น |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 79 นิ้ว |
| สี | ขาวเงิน |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศไททัน 5 ซีรีส์ |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูของร้านค้าเชิงพาณิชย์, ห้องเย็น, ร้านอาหาร, ร้านค้าปลีก, สถานี ฯลฯ การประชุมเชิงปฏิบัติกา |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 79 นิ้ว |
| สี | สีขาว |
| วัสดุหุ้ม | โลหะผง |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศ World Wind Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูโรงอาหาร เบเกอรี่ ห้องรับรอง ร้านอาหาร ร้านค้าปลีก ห้างสรรพสินค้า ฯลฯ |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 96 นิ้ว |
| สี | สีขาว |
| วัสดุหุ้ม | โลหะผง |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศรุ่น Natural Wind |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูโรงอาหาร เบเกอรี่ ห้องรับรอง ร้านอาหาร ร้านค้าปลีก สถานี ฯลฯ |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| สี | สีขาว |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียม |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
|---|---|
| มิติ | 900x200x156mm |
| น้ำหนัก | 10 กิโลกรัม |
| พัดลมมอเตอร์ประเภท | AC |
| ประเภทพัดลม | ม่านอากาศไหลข้าม |
| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศเหล็กดัดเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดียว มีอย่างน้อย 2 มอเตอร์ |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 96 นิ้ว |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 โวลต์ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
| ขนาด | 900x200x156mm |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 10 กิโลกรัม |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Airflow | 2000m³/h |
| Weight | 15 KG |
| Fan type | Centrifugal type air curtain |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 VAC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| มิติ | 0.9-2ม |
| การไหลเวียนของอากาศ | 3000 ลบ.ม./ชม |
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศอลูมิเนียมสีเงินซีรี่ส์ 5G |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้าหรือทางออกของร้านค้าโรงแรมร้านอาหารร้านค้าซูเปอร์มาร์เก็ต |
| ที่จัดมา | 220V-50 / 60Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อน |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |