| ชื่อสินค้า | ผ้าม่านอากาศเหล็กดัดเหล็ก |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดียว มีอย่างน้อย 2 มอเตอร์ |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 96 นิ้ว |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
| พัดลมมอเตอร์ประเภท | AC |
| ประเภทพัดลม | ชนิดปั่นป่วน |
| วัสดุปกคลุม | อลูมิเนียม |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | พื้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 480x330x3000 |
| จุดขายที่สำคัญ | ประหยัดพลังงาน |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Dimensions | 1200x220x240mm |
| Airflow | 2000m³/h |
| Fan type | Centrifugal type |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภท | ม่านอากาศเชิงพาณิชย์/อุตสาหกรรม |
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| ยี่ห้อ | ธีโอโดร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านบังลมแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้ามีเครื่องปรับอากาศในร่ม |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม |
| สี | เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s หรือ 16-20m / s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศอลูมิเนียมสีเงิน S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ประเภท | อากาศเย็นมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 0.9 ม. ถึง 2 ม |
| ชื่อสินค้า | ม่านบังลมแฟชั่น Wind S6 |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับทางเข้าประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า... |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | อากาศแรงเหวี่ยง |
| ความยาว | 0.9 ม., 1 ม., 1.2 ม., 1.5 ม., 1.8 ม., 2 ม. |
| ชื่อสินค้า | ประเภทแนวตั้ง ผ้าม่านอากาศเย็นหรือร้อน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 220v หรือ 380v-50Hz |
| ประเภท | เย็นและร้อน |
| ความสูง | 2 เมตร 2.5 เมตร 3 เมตร 3.5 เมตร 4 เมตร 5 เมตร |
| ชื่อสินค้า | S6 ม่านอากาศอลูมิเนียม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตูทางเข้าร้านอาหาร สำนักงาน ห้างสรรพสินค้า โรงแรม และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความยาว | 0.9 ม., 1 ม., 1.2 ม., 1.5 ม., 1.8 ม., 2 ม. |
| สี | ขาว, เงิน, แชมเปญ |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียมพร้อม ABS |