| Blade Material | Plastic |
|---|---|
| Voltage | 230V |
| Power Supply | 110v/115v/220v |
| Size | 0.9m, 1m, 1.2m, 1.5m, 1.8m |
| Cover Material | Stainless steel |
| ชื่อสินค้า | ม่านบังลมแฟชั่น Wind S6 |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับทางเข้าประตูร้านค้า โรงแรม ร้านอาหาร ร้านค้า... |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | อากาศแรงเหวี่ยง |
| ความยาว | 0.9 ม., 1 ม., 1.2 ม., 1.5 ม., 1.8 ม., 2 ม. |