| ชื่อสินค้า | ม่านลมแฟชั่น Wind Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับร้านอาหาร สำนักงาน ห้างสรรพสินค้า โรงแรม และอาคารพาณิชย์ เป็นต้น |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. |
| สี | ขาว, เงิน, แชมเปญ |
| วัสดุหุ้ม | อลูมิเนียมพร้อม ABS |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมเพดาน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ความยาว | 36นิ้ว,48นิ้ว,60นิ้ว |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ความเร็วลม | 16m/s, 20m/s |
| ชื่อสินค้า | แฟชั่นลมลมผ้าม่าน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับโรงแรม ร้านอาหาร ทางเข้าร้าน และประตูทางออก |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | ขาวเงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m/s, 16-20m/s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศแฟชั่น Wind Silver Series |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้าโรงแรมร้านค้าในเครือร้านค้า |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมแฟชั่น S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้าร้านค้าโรงแรมร้านอาหารร้านค้า ... |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ชนิด | อากาศแรงเหวี่ยง |
| ความยาว | 0.9m, 1m, 1.2m, 1.5m, 1.8m, 2m |
| ชื่อสินค้า | แฟชั่นลม S5 ลมม่าน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม. |
| สี | สีขาว สีเงิน สีแดง สีน้ําตาล |
| ความเร็วลม | 13-16m/s, 16-20m/s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านบังลมแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 60ซม. 90ซม. 120ซม. 150ซม. 180ซม. 200ซม |
| สี | ขาว เงิน แชมเปญ |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 VAC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
| การไหลเวียนของอากาศ | 2000m³/h |
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
| ประเภทพัดลม | พัดลมแรงเหวี่ยง |
| Voltage | 220V |
|---|---|
| Fan diameter | 148mm |
| Motor power | 0.85-1.70kW |
| Max air velocity | 18-73m/s |
| Noise level | 64-73dB |
| Blade Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Voltage | Customized |
| Speed | 1000RPM |
| Power Supply | AC 220-240V |
| Noise Level | 40db and above |