| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Mini Type Over door Heater |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับหน้าต่างประตูเล็กเครื่องทำความร้อนพัดลม |
| ที่จัดมา | 220V-50Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อนและม่านอากาศร้อน |
| ความยาว | 24 นิ้ว, 32 นิ้ว (60 ซม., 80 ซม.) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศร้อนน้ำอุ่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม |
| ชื่อสินค้า | แฟชั่นม่านลมทรายระเบิดลม |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| โวลเตชั่น | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | พัดลมระบายความร้อนมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศแฟชั่น Wind Silver Series |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้าโรงแรมร้านค้าในเครือร้านค้า |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศพาณิชย์อลูมิเนียมสีเงิน S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 มม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| สี | อลูมิเนียม (สีเงิน) |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศร้อนลมเพดาน |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v หรือ 380V-50Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อนและม่านอากาศร้อนไฟฟ้า |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศแฟชั่นลม S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | ขาว, เงิน, แดง, น้ำตาล |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศร้อนน้ำอุ่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 220V-50Hz |
| ชนิด | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม |
| ชื่อสินค้า | น้ําอุ่น ปราสาทอากาศอุ่น |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม 120 ซม 150 ซม |
| ชื่อสินค้า | น้ําอุ่น ปราสาทอากาศอุ่น |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม 120 ซม 150 ซม |