| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศกันระเบิด |
|---|---|
| ใบสมัคร | ประตูอุตสาหกรรม |
| ที่จัดมา | 380V 50HZ- |
| ประเภท | เดี่ยวเท่ |
| ความยาว | 90cm, 120cm |
| แรงดันไฟฟ้า | 380/400 โวลต์ |
|---|---|
| การไหลเวียนของอากาศ | 3000 ลบ.ม./ชม |
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V/3PH/50Hz |
| เกรดป้องกันการระเบิด | ex diic t4gb |
| ชื่อสินค้า | ใหม่ม่านอากาศป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับโรงงานชีวเภสัชภัณฑ์ อุตสาหกรรมเคมี ห้องปฏิบัติการ สถานีบริการน้ำมัน ฯลฯ |
| ความยาว | 39นิ้ว,50นิ้ว,62นิ้ว |
| สี | สีขาว |
| วัสดุหุ้ม | สแตนเลสเหล็ก |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง / หน้าต่าง |
|---|---|
| ประเภทมอเตอร์ | มอเตอร์ AC |
| น้ำหนัก | 20 กิโลกรัม |
| ประเภทพัดลม | การไหลข้าม |
| มาตรฐานมอเตอร์ | IP54, ป้องกันการระเบิด |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนังประตู |
|---|---|
| ประเภทมอเตอร์ | มอเตอร์ AC |
| น้ำหนัก | 25 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V/3PH/50Hz |
| ฉนวนกันความร้อน | IP54, EX DBIIC T4GB |