| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านบังลมแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม., 120 ซม., 150 ซม., 180 ซม., 200 ซม |
| สี | ขาว, เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อสินค้า | แฟชั่นลมสายเพ้นท์ม่านอากาศ |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ชนิด | การทำความเย็นแบบเดี่ยวมีมอเตอร์อย่างน้อย 2 ตัว |
| ความยาว | 36 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านบังลมแฟชั่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม |
| สี | ขาว, เงิน |
| ความเร็วลม | 13-16m / s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศร้อนน้ำอุ่น |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ที่จัดมา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 900 มม. 1200 มม. 1500 มม |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมเพดาน |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50/60Hz |
| ประเภท | ระบายความร้อนเดียว มีอย่างน้อย 2 มอเตอร์ |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. |
| ชื่อสินค้า | ม่านอากาศ World Wind Series |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู |
| ที่ให้มา | 120v-50/60Hz หรือ 220v-50/60Hz |
| ประเภท | เดียวเย็น |
| ความยาว | 36 นิ้ว 40 นิ้ว 48 นิ้ว 60 นิ้ว 72 นิ้ว 96 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศพาณิชย์อลูมิเนียมสีเงิน S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 มม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| สี | อลูมิเนียม (สีเงิน) |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศสแตนเลสสตีลสีเงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| ความยาว | 90 ซม. 100 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม. 200 ซม |
| สี | เงิน (สแตนเลส) |
| ความเร็วลม | 13-16m / s, 16-20m / s |
| ชื่อสินค้า | น้ําอุ่น ปราสาทอากาศอุ่น |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับประตู, ทางเข้า |
| ที่ให้มา | 220V-50Hz |
| ประเภท | แหล่งน้ำอากาศเย็นและร้อน |
| ความยาว | 90 ซม 120 ซม 150 ซม |
| ชื่อสินค้า | ม่านลมแฟชั่น S5 |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้าร้านค้าโรงแรมร้านอาหารร้านค้า ... |
| ที่จัดมา | 120v- 50 / 60Hz หรือ 220v-50 / 60Hz |
| ชนิด | อากาศแรงเหวี่ยง |
| ความยาว | 0.9m, 1m, 1.2m, 1.5m, 1.8m, 2m |