| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านอากาศร้อนลมเพดาน |
|---|---|
| ใบสมัคร | สำหรับประตูทางเข้า |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v หรือ 380V-50Hz |
| ชนิด | พัดลมระบายความร้อนและม่านอากาศร้อนไฟฟ้า |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม. 180 ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ม่านลมขนาดใหญ่พิเศษ |
|---|---|
| ใบสมัคร | ประตูอุตสาหกรรม |
| ที่จัดมา | 220v หรือ 380V-50Hz |
| ชนิด | ระบายความร้อนเดียว |
| ความยาว | 90 ซม. 120 ซม. 150 ซม |
| ชุด | Theodoor 6GS ซีรีส Air Curtain |
|---|---|
| ควบคุม | เปลี่ยนมือด้วยเซ็นเซอร์อินฟราเรด |
| การปฏิบัติงาน | เปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220-240V หรือ 110V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งผนัง / หน้าต่าง |
| ชื่อสินค้า | ประเภทหน้าต่าง |
|---|---|
| การใช้งาน | สำหรับหน้าต่างตู้เครื่องมือ อาหาร เครื่องปรับอากาศภายในอาคาร |
| ความยาว | 60-80 ซม. |
| สี | สีขาว |
| ความเร็วลม | 4-5 เมตร/วินาที |
| พิมพ์ | ม่านอากาศ ม่านอากาศแบบแรงเหวี่ยง |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | พื้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 480x330x3000มม |
| จุดขายที่สำคัญ | ประหยัดพลังงาน |